Đảng ủy phường Điện Biên trao tặng Huy hiệu Đảng đợt 03/2/2024
Sáng ngày 29/3/2024 Đảng ủy phường Điện Biên long trọng tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng đợt 03/2/2024.
Dự hôi nghị có các đ/c thường trực Đảng ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ, các đồng chí Đảng ủy viên, trưởng, phó các đoàn thể chính trị - xã hội, thủ trưởng các đơn vị trực thuộc; công chức chuyên môn phường; các đ/c bí thư chi bộ, tổ trưởng tổ dân phố, các đồng chí được tặng Huy hiệu Đảng đợt 03/2/2024
Trong đợt này, Đảng ủy phường Điện Biên có 24 đồng chí được nhận Huy hiệu Đảng. Trong đó có 2 đồng chí được nhận Huy hiệu 60 năm tuổi Đảng, 4 đồng chí được nhận Huy hiệu 55 năm tuổi Đảng, 04 đồng chí được nhận Huy hiệu 50 năm tuổi Đảng, 04 đồng chí được nhận Huy hiệu 45 năm tuổi Đảng, 04 đồng chí được nhận Huy hiệu 40 năm tuổi Đảng; 06 đồng chí được nhận Huy hiệu 40 năm tuổi Đảng.
Đ/c Lê Đình Mão – Bí thư Đảng ủy – Chủ tịch HĐND phường trao huy hiệu Đảng cho các Đảng viên
- Sáng ngày 26/7/2024 Đảng ủy phường Điện Biên long trọng tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng đợt 19/5/2024
- HỘI CCB PHƯỜNG ĐIỆN BIÊN THĂM, TẶNG QUÀ THƯƠNG BINH, BỆNH BINH, NGƯỜI CÓ CÔNG VỚI CÁCH MẠNG
- PHƯỜNG ĐIỆN BIÊN TỔ CHỨC THĂM HỎI, ĐỘNG VIÊN, TẶNG QUÀ CÁC GIA ĐÌNH THƯƠNG BINH, BỆNH BINH, GIA ĐÌNH LIỆT SĨ, NGƯỜI CO CÔNG VỚI CÁCH MẠNG NHÂN NGÀY THƯƠNG BINH – LIỆT SĨ 27/7
- Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng - Một nhân cách lớn mang tầm thời đại
- “Tất cả đời ta, tất cả sức ta, ta đã hiến dâng cho sự nghiệp cao đẹp nhất...”
- HĐND PHƯỜNG ĐIỆN BIÊN TỔ CHỨC KỲ HỌP THỨ 11 KHÓA X
- Thăm, tặng quà các gia đình thương binh, người có công với cách mạng phường Điện Biên
- Công khai thực hiện Danh mục thủ tục hành chính trong lĩnh vực Hộ tịch
- Triển khai Nghị định số 69/2024/NĐ - CP quy định về định danh và xác thực điện tử; Nghị định số 70/2024/NĐ-CP quy định chi tiết một số điều và biện pháp thi hành Luật Căn cước
- PHƯỜNG ĐIỆN BIÊN TỔ CHỨC CHƯƠNG TRÌNH LIÊN HOAN VĂN NGHỆ “VUI CÙNG HÈ” NĂM 2024
Công khai kết quả giải quyết TTHC
ĐIỆN THOẠI HỮU ÍCH
02373.742.289