TẬP HUẤN CHUYỂN ĐỔI SỐ PHƯỜNG ĐIỆN BIÊN NHẰM XÂY DỰNG ĐỘI NGŨ CÓ ĐỦ NĂNG LỰC ĐỂ TRIỂN KHAI HIỆU QUẢ CHƯƠNG TRÌNH CHUYỂN ĐỔI SỐ
Đăng lúc: 00:00:00 25/10/2022 (GMT+7)
Thực hiện kế hoạch số 93/KH-UBND ngày 24/10/2022 của UBND phường Điện Biên về tập huấn chuyển đổi số, kỹ năng số, triển khai các nhiệm vụ cụ thể nhằm hoàn thành Chuyển đổi số phường Điện Biên năm 2022.
Sáng ngày 25/10/2022, Ban chỉ đạo chuyển đổi số phường Điện Biên chủ trì phối hợp với Viễn thông Thanh Hoá tổ chức tập huấn hướng dẫn cầm tay chỉ việc thành thạo một số kỹ năng số như: thanh toán không dùng tiền mặt, nộp hồ sơ dịch vụ công trực tuyến mức độ 3, 4, cài đặt App ThanhhoaS tương tác giữa chính quyền với người dân,…
Tham gia hội nghị tập huấn, có các đồng chí Viễn thông Thanh Hóa VNPT, Đảng ủy, HĐND, UBND, MTTQ phường; Trưởng các đoàn thể, cán bộ, công chức, thành viên Ban chỉ đạo chuyển đổi số của phường; Thành viên Tổ công nghệ số cộng đồng và triển khai Đề án 08 các tổ dân phố; Các đồng chí Bí thư chi bộ, trưởng Ban công tác mặt trận; Tổ trưởng tổ dân phố, người dân trên địa bàn phường, …
![IMG-9553.jpg](/file/thumb/500/635340164.jpg)
Bộ phận Văn hóa phường
Các tin khác
- Sáng ngày 26/7/2024 Đảng ủy phường Điện Biên long trọng tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng đợt 19/5/2024
- HỘI CCB PHƯỜNG ĐIỆN BIÊN THĂM, TẶNG QUÀ THƯƠNG BINH, BỆNH BINH, NGƯỜI CÓ CÔNG VỚI CÁCH MẠNG
- PHƯỜNG ĐIỆN BIÊN TỔ CHỨC THĂM HỎI, ĐỘNG VIÊN, TẶNG QUÀ CÁC GIA ĐÌNH THƯƠNG BINH, BỆNH BINH, GIA ĐÌNH LIỆT SĨ, NGƯỜI CO CÔNG VỚI CÁCH MẠNG NHÂN NGÀY THƯƠNG BINH – LIỆT SĨ 27/7
- Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng - Một nhân cách lớn mang tầm thời đại
- “Tất cả đời ta, tất cả sức ta, ta đã hiến dâng cho sự nghiệp cao đẹp nhất...”
- HĐND PHƯỜNG ĐIỆN BIÊN TỔ CHỨC KỲ HỌP THỨ 11 KHÓA X
- Thăm, tặng quà các gia đình thương binh, người có công với cách mạng phường Điện Biên
- Công khai thực hiện Danh mục thủ tục hành chính trong lĩnh vực Hộ tịch
- Triển khai Nghị định số 69/2024/NĐ - CP quy định về định danh và xác thực điện tử; Nghị định số 70/2024/NĐ-CP quy định chi tiết một số điều và biện pháp thi hành Luật Căn cước
- PHƯỜNG ĐIỆN BIÊN TỔ CHỨC CHƯƠNG TRÌNH LIÊN HOAN VĂN NGHỆ “VUI CÙNG HÈ” NĂM 2024
Công khai kết quả giải quyết TTHC
Truy cập
Hôm nay:
4907
Hôm qua:
8605
Tuần này:
37361
Tháng này:
83864
Tất cả:
960932
ĐIỆN THOẠI HỮU ÍCH
Số điện thoại tiếp nhận của các tổ chức, cá nhân liên quan đến giải quyết thủ tục hành chính
02373.742.289
02373.742.289